Cảm biến tiệm cận Autonics PRD18-7DN2 18mm NC-NPN 12-24VDC
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PRD18-7DN2
  • Thương hiệu: Autonics
  • Khoảng cách phát hiện: 18mm
  • Ngõ ra: NC, NPN
  • Tình trạng hàng hóa: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng chính hãng
  • Cung cấp chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Autonics
Xuất xứ
Khoảng cách phát hiện
18mm
Đường kính
18mm
Ngõ ra
NC, NPN
Điện áp ngõ vào
12V, 24V
Series
Autonics PRD
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá Cảm biến tiệm cận Autonics PRD18-7DN2 18mm NC-NPN 12-24VDC
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá