PR-FB30C3PL – Cảm biến quang phản xạ (BGS) PNP, M8, 30mm Keyence
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PR-FB30C3PL
  • Hãng sản xuất: Keyence
  • Xuất xứ: Nhật Bản
  • Series: Keyence PR-M/F
  • Tình trạng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: 1 năm
  • Chứng từ: Xuất hóa đơn VAT, COCQ scan màu từ bản gốc
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật PR-FB30C3PL
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm PR-FB30C3PL
Dòng sản phẩm Dòng PR-F (Cảm biến quang điện siêu nhỏ vỏ thép không gỉ)
Hệ thống phát hiện Loại phản xạ BGS (Triệt tiêu nền)
Khoảng cách phát hiện 1 đến 30 mm
Phạm vi điều chỉnh Cố định (Không có bộ điều chỉnh)
Nguồn sáng LED đỏ điểm 4 thành phần (Bước sóng: 650 nm)
Đường kính điểm sáng Khoảng 2.5 mm (tại khoảng cách 30 mm)
Ngõ ra điều khiển PNP
Chế độ hoạt động ngõ ra Light-ON (Bật sáng khi có vật)
Kiểu kết nối Đầu nối M8, 3 chân
Thời gian đáp ứng 0.5 mili giây (ms) hoặc thấp hơn
Điều chỉnh độ nhạy Không có
Điện áp nguồn cấp 10 đến 30 VDC (bao gồm sai số gợn sóng (P-P) 10%)
Dòng tiêu thụ Từ 22 mA trở xuống (khi ở mức 24 V), Từ 35 mA trở xuống (khi ở mức 10 V)
Công suất ngõ ra (Dòng tải) Cực đại 50 mA (30 V), Điện áp dư: Tối đa 2 V (khi dòng tải 50 mA)
Mạch bảo vệ Bảo vệ ngược cực nguồn, bảo vệ quá dòng ngõ ra, hấp thụ sét lan truyền nguồn cấp
Cấp bảo vệ vỏ thiết bị IP67 (IEC 60529), IP69K (DIN 40050-9)
Chất liệu vỏ Thép không gỉ (SUS316L)
Chất liệu nắp chỉ báo và thấu kính Nhựa Polysulfone (Chỉ báo), PMMA (Thấu kính)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +55 độ C (Không đóng băng)
Độ ẩm môi trường hoạt động 35 đến 85 % độ ẩm tương đối (Không ngưng tụ)
Trọng lượng Khoảng 11 gam
Thông tin bổ sung
Thương hiệuKeyence
Xuất xứNhật Bản
Thời gian bảo hành1 Năm
SeriesKeyence PR-M/F
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá PR-FB30C3PL – Cảm biến quang phản xạ (BGS) PNP, M8, 30mm Keyence
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá