PR-FB15CN – Cảm biến quang phản xạ (BGS) NPN, M8, 15mm Keyence
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PR-FB15CN
  • Hãng sản xuất: Keyence
  • Xuất xứ: Nhật Bản
  • Series: Keyence PR-M/F
  • Tình trạng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: 1 năm
  • Chứng từ: Xuất hóa đơn VAT, COCQ scan màu từ bản gốc
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật PR-FB15CN
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm PR-FB15CN
Loại sản phẩm Cảm biến quang điện siêu nhỏ tích hợp bộ khuếch đại
Hình dạng Hình chữ nhật (Dẹt)
Chế độ phát hiện Loại bỏ nền (BGS - Background Suppression)
Khoảng cách phát hiện 1 đến 15 mm
Khoảng cách cài đặt 15 mm
Nguồn sáng LED đỏ 4 phần tử (Bước sóng: 632 nm)
Đường kính điểm sáng Khoảng 2.5 mm (tại khoảng cách 15 mm)
Thời gian đáp ứng 0.5 ms hoặc thấp hơn
Độ trễ Tối đa 5% của khoảng cách phát hiện (Tại 15 mm)
Điều chỉnh độ nhạy Không có (Cố định)
Ngõ ra điều khiển NPN cực thu hở (Open collector)
Chế độ hoạt động ngõ ra Light-ON / Dark-ON (Có thể lựa chọn qua dây đấu nối)
Đèn chỉ thị Đèn chỉ thị hoạt động (Màu cam), Đèn chỉ thị ổn định (Màu xanh lá)
Điện áp nguồn cấp 10 đến 30 VDC, độ gợn (P-P) 10% hoặc thấp hơn
Dòng điện tiêu thụ 25 mA hoặc thấp hơn (Tại 24 V)
Kiểu kết nối Đầu nối M8 (4 chân)
Cấp bảo vệ IP67 (IEC60529), IP69K (DIN40050-9)
Vật liệu vỏ Thép không gỉ (SUS316L)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +55 độ C (Không đóng băng)
Độ ẩm môi trường hoạt động 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ)
Trọng lượng Khoảng 11 g
Thông tin bổ sung
Thương hiệuKeyence
Xuất xứNhật Bản
Thời gian bảo hành1 Năm
SeriesKeyence PR-M/F
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá PR-FB15CN – Cảm biến quang phản xạ (BGS) NPN, M8, 15mm Keyence
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá