MR-JET-200G – Bộ điều khiển Servo MR-JET 2kW CC-LinkIE TSN Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 8.5k
Còn hàng
  • SKU: MR-JET-200G
  • Thông số kỹ thuật: Digital AC-Servo Amplifier; MR-JET; for Motor Power 2 kW; CC-LinkIE TSN
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật MR-JET-200G
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm MR-JET-200G
Dòng sản phẩm MELSERVO-JET (MR-JET)
Loại sản phẩm Bộ khuếch đại Servo AC Kỹ thuật số
Nguồn điện áp vào 3 pha hoặc 1 pha 200 VAC đến 240 VAC, 50/60 Hertz
Công suất động cơ tương thích 2.0 kilowatt
Giao diện truyền thông CC-Link IE TSN
Phương pháp điều khiển Điều chế độ rộng xung Sóng sin, hệ thống điều khiển dòng điện
Dòng động cơ servo tương thích HG-KNS, HG-SNS
Hỗ trợ bộ mã hóa (Encoder) Độ phân giải 26-bit (67,108,864 xung/vòng)
Chức năng an toàn Ngắt Mô-men xoắn An toàn (Safe Torque Off - STO)
Phanh động năng Tích hợp sẵn
Chức năng nổi bật Tinh chỉnh một chạm, Điều khiển chống rung tiên tiến thế hệ II
Cấp độ bảo vệ IP20
Thông tin bổ sung
Thương hiệuMitsubishi
Xuất xứNhật Bản
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất2kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho MR-JET-200G – Bộ điều khiển Servo MR-JET 2kW CC-LinkIE TSN Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá MR-JET-200G – Bộ điều khiển Servo MR-JET 2kW CC-LinkIE TSN Mitsubishi