LX7-50FN17 – Cảm biến lực căng dòng LX 50N, lắp bích Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 7.9k
Còn hàng
  • SKU: LX7-50FN17
  • Thông số kỹ thuật: Tension detector; LX Series; Rated load 50 N; Flange type
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật LX7-50FN17
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm LX7-50FN17
Tải trọng định mức 50 N
Đầu ra định mức 5 mV/V
Tải trọng tối đa cho phép 200% Tải trọng định mức
Độ phi tuyến tính Trong khoảng 0.5% Đầu ra định mức
Độ trễ Trong khoảng 0.5% Đầu ra định mức
Độ lặp lại Trong khoảng 0.5% Đầu ra định mức
Điện áp kích thích khuyến nghị 10 V một chiều
Điện áp kích thích tối đa 15 V một chiều
Điện trở đầu vào Khoảng 350 Ω
Điện trở đầu ra Khoảng 350 Ω
Điện trở cách điện 2000 MΩ trở lên (tại 50 V một chiều)
Ảnh hưởng nhiệt độ đến điểm không Trong khoảng 0.05% Đầu ra định mức/°C
Ảnh hưởng nhiệt độ đến đầu ra Trong khoảng 0.05% /°C
Dải nhiệt độ bù 0 đến 60°C
Dải nhiệt độ hoạt động -10 đến 65°C
Tần số tự nhiên Khoảng 1.3 kHz
Cấp độ bảo vệ IP40
Khối lượng Khoảng 0.4 kg
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Danh mục liên quan
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho LX7-50FN17 – Cảm biến lực căng dòng LX 50N, lắp bích Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá