LK-G3001V – Bộ điều khiển cảm biến, 24VDC, NPN+VGA Keyence
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: LK-G3001V
  • Hãng sản xuất: Keyence
  • Xuất xứ: Nhật Bản
  • Series: Keyence G3000
  • Tình trạng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: 1 năm
  • Chứng từ: Xuất hóa đơn VAT, COCQ scan màu từ bản gốc
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật LK-G3001V
Thông số kỹ thuật Giá trị/Mô tả
Mã sản phẩm LK-G3001V
Tên sản phẩm Bộ điều khiển cảm biến dịch chuyển Laser (Phiên bản VGA)
Dòng cảm biến tương thích Dòng LK-G3000
Nguồn cấp 24 VDC ±10%
Công suất tiêu thụ 20 W hoặc ít hơn
Đầu cảm biến kết nối 1 (Đầu cảm biến duy nhất)
Ngõ ra điều khiển (Control Output) Collector hở NPN, tối đa 50 mA (30 VDC), Điện trở dư 0,5 V hoặc ít hơn
Ngõ ra tương tự (Analog Output) Ngõ ra điện áp: ±5 V. Ngõ ra dòng điện: 4 đến 20 mA (lựa chọn)
Ngõ ra hiển thị VGA (Độ phân giải 640 x 480)
Cổng giao tiếp bên ngoài RS-232C
Ngõ vào bên ngoài Ngõ vào Trigger, Ngõ vào Zero-Set, Ngõ vào Hold/Release
Ngõ ra BCD/Ngõ ra Mã nhị phân Tích hợp sẵn
Phạm vi nhiệt độ môi trường vận hành 0 đến +50°C
Phạm vi độ ẩm môi trường vận hành 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
Thương hiệuKeyence
Xuất xứNhật Bản
Thời gian bảo hành1 Năm
SeriesKeyence G3000
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá LK-G3001V – Bộ điều khiển cảm biến, 24VDC, NPN+VGA Keyence
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá