Đèn pha Mureva LED IMT47221 50W (có cảm biến) 6500K Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 1k
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: IMT47221
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Công suất: 50W
  • Điện áp ngõ vào: 220V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật IMT47221
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm IMT47221
Công suất 50 W
Điện áp danh định 220...240 V AC
Tần số mạng 50/60 Hz
Quang thông 5000 lumen
Nhiệt độ màu 6500 K (Ánh sáng trắng lạnh)
Chỉ số hoàn màu (CRI) >80
Góc chiếu sáng 100°
Tuổi thọ (L70B50) 30000 giờ
Cấp bảo vệ chống bụi và nước (IP) IP65
Cấp bảo vệ chống va đập (IK) IK07
Nhiệt độ hoạt động môi trường -25...50 °C
Loại cảm biến Cảm biến chuyển động PIR
Góc phát hiện cảm biến 120°
Khoảng cách phát hiện cảm biến Tối đa 10 m (ở chiều cao lắp đặt 2.5 m)
Thời gian trễ cảm biến Có thể điều chỉnh (từ 10 giây đến 10 phút)
Ngưỡng ánh sáng (Lux) cảm biến Có thể điều chỉnh (từ 3 Lux đến 2000 Lux)
Chất liệu Thân nhôm đúc, kính cường lực
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) Khoảng 182 mm x 210 mm x 45 mm (không bao gồm gá lắp)
Trọng lượng Khoảng 0.8 kg
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ vào220V
Công suất50W
Danh mục liên quan
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho Đèn pha Mureva LED IMT47221 50W (có cảm biến) 6500K Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Đèn pha Mureva LED IMT47221 50W (có cảm biến) 6500K Schneider