FX5-C32EX/D – Mô đun ngõ vào 32in sink Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 10.2k
Còn hàng
  • SKU: FX5-C32EX/D
  • Thông số kỹ thuật: FX5UC;I/O Extension;32 Inputs;sink
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FX5-C32EX-D
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FX5-C32EX/D
Loại mô-đun Mô-đun mở rộng ngõ vào kỹ thuật số
Số lượng ngõ vào 32 ngõ vào
Kiểu ngõ vào Sink
Điện áp ngõ vào định mức 24V một chiều
Dải điện áp hoạt động Từ 20.4V đến 28.8V một chiều
Dòng điện ngõ vào định mức Khoảng 5.0 miliampe tại 24V một chiều
Điện áp trạng thái BẬT (ON) 19V một chiều hoặc cao hơn
Điện áp trạng thái TẮT (OFF) 6V một chiều hoặc thấp hơn
Trở kháng ngõ vào Khoảng 4.7 kilohm
Thời gian đáp ứng ngõ vào Mặc định 1.5 mili giây (có thể điều chỉnh bằng thông số)
Cách ly mạch ngõ vào Cách ly quang (Photocoupler)
Hiển thị trạng thái ngõ vào Đèn LED trên mô-đun sáng khi ngõ vào BẬT
Kiểu kết nối bên ngoài Đầu nối dẹt 40 chân
Số điểm I/O chiếm dụng 32 điểm (được gán cho X)
Dòng điện tiêu thụ nội bộ (từ nguồn 5V một chiều của CPU) 120 miliampe
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho FX5-C32EX/D – Mô đun ngõ vào 32in sink Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FX5-C32EX/D – Mô đun ngõ vào 32in sink Mitsubishi