FX3G-24MT/DSS – PLC FX3G 24VDC 14in/10out trans Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.3k
Còn hàng
  • SKU: FX3G-24MT/DSS
  • Thông số kỹ thuật: PLC, FX3G Base Unit DC 24 V; 14 inputs DC 24V; 10 transistor outputs
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FX3G-24MT-DSS
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FX3G-24MT/DSS
Dòng sản phẩm MELSEC-F FX3G
Nguồn cấp 24 VDC
Công suất tiêu thụ 6.5 W
Tổng số ngõ vào/ra 24
Số lượng ngõ vào 14 điểm
Đặc điểm ngõ vào 24 VDC (Sink/Source)
Số lượng ngõ ra 10 điểm
Đặc điểm ngõ ra Transistor (Sink)
Bộ nhớ chương trình 32,000 bước (Flash Memory)
Bộ đếm tốc độ cao Tối đa 6 kênh 1 pha (60 kHz), 2 kênh 2 pha (30 kHz)
Ngõ ra phát xung 2 trục, tối đa 100 kHz
Cổng giao tiếp Tích hợp 1 cổng RS-422
Khả năng mở rộng Có thể mở rộng lên đến 256 ngõ vào/ra
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FX3G-24MT/DSS – PLC FX3G 24VDC 14in/10out trans Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FX3G-24MT/DSS – PLC FX3G 24VDC 14in/10out trans Mitsubishi