FX-16E-TB/UL – Cầu đấu mở rộng dòng FX PLC 16in/out Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 9.3k
Còn hàng
  • SKU: FX-16E-TB/UL
  • Thông số kỹ thuật: PLC, FX Series Extension terminal block 16 inputs/outputs
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FX-16E-TB-UL
Thông số Chi tiết
Mã sản phẩm FX-16E-TB/UL
Loại sản phẩm Cầu đấu mở rộng cho mô-đun vào/ra
Dòng PLC tương thích Dòng MELSEC FX
Số điểm kết nối 16 điểm (Cho mô-đun 16 vào hoặc 16 ra)
Loại kết nối Cọc đấu dây dạng bắt vít (Vít M3)
Điện áp định mức Nhỏ hơn 24 Vôn Một chiều
Dòng điện định mức Nhỏ hơn 1 Ampe trên mỗi điểm
Kích thước dây áp dụng 0.3 đến 1.25 mm² (AWG 22 đến 16)
Phương thức lắp đặt Lắp trên thanh DIN hoặc bắt vít trực tiếp
Tiêu chuẩn tương thích UL, cUL, CE (EMC)
Trọng lượng Khoảng 0.15 kilogam
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho FX-16E-TB/UL – Cầu đấu mở rộng dòng FX PLC 16in/out Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FX-16E-TB/UL – Cầu đấu mở rộng dòng FX PLC 16in/out Mitsubishi