FRN400G1S-4A – Biến tần 400kW 3 Pha 380V 22kw-110kw 500Hz Fuji
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 19
Còn hàng
  • Mã sản phẩm:FRN400G1S-4A
  • Nhà sản xuất: Fuji
  • Công suất: 400kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FRN400G1S-4A
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FRN400G1S-4A
Dòng sản phẩm FRENIC-MEGA (G1S)
Công suất động cơ áp dụng (Tải nặng) 400 Kilowatt
Công suất định mức 608 Kilo Volt-Ampere
Nguồn điện đầu vào 3 pha 380 đến 480 Volt, 50/60 Hertz
Điện áp đầu ra 3 pha 380 đến 480 Volt (Tương ứng điện áp đầu vào)
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng) 760 Ampe
Khả năng chịu quá tải 150% trong 60 giây, 200% trong 3 giây
Dải tần số đầu ra 0.1 đến 500 Hertz
Bộ hãm (Braking Unit) Không tích hợp, yêu cầu lắp thêm bộ hãm ngoài
Cổng giao tiếp tích hợp RS-485 (Modbus RTU)
Cấp độ bảo vệ IP00
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 đến +45 độ C
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất400kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesFuji Frenic-Mega
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá FRN400G1S-4A – Biến tần 400kW 3 Pha 380V 22kw-110kw 500Hz Fuji
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá