FRN37G1S-2A – Biến tần 37kW 3 Pha 220V 22kw-110kw 500Hz Fuji
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 40
Còn hàng
  • Mã sản phẩm:FRN37G1S-2A
  • Nhà sản xuất: Fuji
  • Công suất: 37kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời hạn bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ COCQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FRN37G1S-2A
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm (Model) FRN37G1S-2A
Hãng sản xuất Fuji Electric
Dòng sản phẩm FRENIC-MEGA
Nguồn điện áp đầu vào 3 Pha 200 Volts đến 240 Volts (50/60 Hertz)
Công suất động cơ (Chế độ tải nặng - HD) 37 Kilowatts
Công suất động cơ (Chế độ tải nhẹ - LD) 45 Kilowatts
Công suất định mức đầu ra 53 kVA (Tại 220 Volts)
Dòng điện định mức đầu ra (Chế độ tải nặng - HD) 139 Amperes
Dòng điện định mức đầu ra (Chế độ tải nhẹ - LD) 169 Amperes
Dải tần số đầu ra 0.1 Hertz đến 500 Hertz
Khả năng chịu quá tải (Chế độ tải nhẹ - LD) 120% dòng định mức trong 1 phút
Mô-men khởi động 200% tại 0.3 Hertz (Điều khiển Vector không cảm biến)
Bộ hãm phanh (Braking Unit) Cần lắp thêm bộ hãm ngoài (Không tích hợp sẵn Transistor hãm)
Cấp bảo vệ (Enclosure) IP00 (Loại hở)
Hệ thống làm mát Làm mát cưỡng bức bằng quạt gió
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 530 mm x 340 mm x 255 mm
Khối lượng 24 Kilograms
Xuất xứ Nhật Bản
Thông tin bổ sung
Thương hiệuFuji
Xuất xứNhật Bản
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất37kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 220V
Điện áp ngõ ra3 Pha 220V
SeriesFuji Frenic-Mega
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá FRN37G1S-2A – Biến tần 37kW 3 Pha 220V 22kw-110kw 500Hz Fuji
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá