FRN315AR1S-4A – Biến tần 315kW 3 Pha 380V EMC Filter Fuji
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 23
Còn hàng
  • Mã sản phẩm:FRN315AR1S-4A
  • Nhà sản xuất: Fuji
  • Công suất: 325kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FRN315AR1S-4A
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FRN315AR1S-4A
Dòng sản phẩm FRENIC-Ace
Công suất động cơ định mức (Chế độ tải thường) 315 kW
Công suất động cơ định mức (Chế độ tải nặng) 280 kW
Công suất biến tần định mức (Chế độ tải thường) 475 kVA
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải thường) 603 A
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải nặng) 530 A
Điện áp đầu vào 3 pha 380 đến 480V (+10% đến -15%), 50/60Hz (±5%)
Điện áp đầu ra 3 pha 380 đến 480V (Tương ứng với điện áp đầu vào)
Dải tần số đầu ra 0.1 đến 500 Hz
Khả năng quá tải 120% trong 60 giây (Tải thường), 150% trong 60 giây (Tải nặng)
Tích hợp bộ hãm Có tích hợp mạch hãm (Braking Transistor)
Tích hợp bộ lọc EMC Có, bộ lọc EMC tích hợp (Category C3)
Cổng giao tiếp RS-485 (Modbus RTU), CANopen (tùy chọn)
Chức năng an toàn Safe Torque Off (STO) - SIL3
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 đến +50°C
Tiêu chuẩn tuân thủ CE, UL, cUL, RoHS
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất325kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesFuji Frenic-HVAC
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá FRN315AR1S-4A – Biến tần 315kW 3 Pha 380V EMC Filter Fuji
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá