FRN22F1S-2A – Biến tần 22kW 3 Pha 220V 0.1-120Hz PID Fuji
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 20
Còn hàng
  • Mã sản phẩm:FRN22F1S-2A
  • Nhà sản xuất: Fuji
  • Công suất: 22kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FRN22F1S-2A
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FRN22F1S-2A
Công suất động cơ áp dụng 22 Kilowatt
Công suất ngõ ra định mức 33 Kilovolt-Ampe
Dòng điện ngõ ra định mức 88 Ampe
Điện áp ngõ vào định mức 3 pha 200 đến 230 Vôn, 50 / 60 Hertz
Điện áp ngõ ra định mức 3 pha 200 đến 230 Vôn (Tương ứng với điện áp ngõ vào)
Dải tần số ngõ ra 0.1 đến 120 Hertz
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây
Phương pháp điều khiển Điều khiển V/f (Điện áp/Tần số)
Chức năng điều khiển PID Tích hợp sẵn
Mô-men hãm Khoảng 20% (Lên đến 100% với điện trở hãm tùy chọn)
Các chức năng bảo vệ Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt, quá tải động cơ, lỗi nối đất
Cấp bảo vệ IP00 (Dạng khung mở)
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất22kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 220V
Điện áp ngõ ra3 Pha 220V
SeriesFuji Frenic-Eco
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá FRN22F1S-2A – Biến tần 22kW 3 Pha 220V 0.1-120Hz PID Fuji
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá