FRN220AQ1S-4A – Biến tần 220kW 3 Pha 380V EMC Filter Fuji
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 41
Còn hàng
  • Mã sản phẩm:FRN220AQ1S-4A
  • Nhà sản xuất: Fuji
  • Công suất: 220kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời hạn bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ COCQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FRN220AQ1S-4A
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FRN220AQ1S-4A
Nhà sản xuất Fuji Electric
Dòng sản phẩm FRENIC-AQUA
Điện áp đầu vào 3 Pha 380 V đến 480 V (dao động +10% đến -15%)
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz (dao động ±5%)
Công suất động cơ áp dụng (tải bơm/quạt) 220 kW
Công suất đầu ra định mức 306 kVA (tại điện áp 440V)
Điện áp đầu ra 3 Pha, 380 V đến 480 V (tương đương điện áp đầu vào)
Dòng điện đầu ra định mức 415 A
Khả năng chịu quá tải 110% dòng định mức trong 1 phút (Chế độ tải thường)
Bộ lọc nhiễu EMC Tích hợp sẵn (Built-in EMC Filter)
Cuộn kháng một chiều (DC Reactor) Tích hợp sẵn
Tần số đầu ra tối đa 500 Hz
Cấp độ bảo vệ (Enclosure) IP00 (Loại mở - Open Type)
Hệ thống làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức (Forced Air Cooling)
Môi trường hoạt động Trong nhà, không có khí ăn mòn, sương dầu, bụi bẩn
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C
Thông tin bổ sung
Thương hiệuFuji
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất220kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesFuji Frenic-Aqua
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá FRN220AQ1S-4A – Biến tần 220kW 3 Pha 380V EMC Filter Fuji
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá