FR-XCL-7.5K – Cuộn kháng độc lập 7,5kW Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.9k
Còn hàng
  • SKU: FR-XCL-7.5K
  • Thông số kỹ thuật: Standalone reactor for FR-XC-7.5K regeneration converter;7.5 kW;Common bus reg.
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-XCL-7-5K
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-XCL-7.5K
Công suất động cơ tương ứng 7,5 kW
Cấp điện áp sử dụng 400V (cho biến tần 3 pha 380-480 Volts)
Dòng điện định mức 17 Ampe
Giá trị điện cảm 1,9 mH (miliHenry)
Tần số áp dụng 50/60 Hertz
Khối lượng (xấp xỉ) 4,2 Kilogram
Sử dụng cho biến tần Mitsubishi Electric Ví dụ: Dòng FR-A840, FR-F840 (công suất tương ứng)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-XCL-7.5K – Cuộn kháng độc lập 7,5kW Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-XCL-7.5K – Cuộn kháng độc lập 7,5kW Mitsubishi