FR-XCG-H55K – Cuộn kháng độc lập 55kW 400V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-XCG-H55K
  • Thông số kỹ thuật: Standalone reactor for FR-XC regeneration converter; 400V class; 55kW;Reg.mode
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-XCG-H55K
Thuộc tính Giá trị
Mã sản phẩm FR-XCG-H55K
Loại sản phẩm Cuộn kháng độc lập xoay chiều (AC Reactor)
Công suất động cơ áp dụng 55 kW
Điện áp định mức Lớp 400V AC (Ba pha)
Dòng điện định mức 108 A
Giá trị điện cảm Khoảng 0.159 mH (Tham khảo tài liệu kỹ thuật mới nhất của hãng để có giá trị chính xác)
Tần số hoạt động 50/60 Hz
Khối lượng xấp xỉ 13 kg
Phương pháp làm mát Tự làm mát (Đối lưu không khí tự nhiên)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C (Không đóng băng)
Độ ẩm môi trường hoạt động 5% đến 95% RH (Không ngưng tụ)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-XCG-H55K – Cuộn kháng độc lập 55kW 400V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-XCG-H55K – Cuộn kháng độc lập 55kW 400V Mitsubishi