FR-XCB-H55K-60 – Cuộn kháng dạng hộp 55kW Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.3k
Còn hàng
  • SKU: FR-XCB-H55K-60
  • Thông số kỹ thuật: Reactor box-type 55 kW for FR-XC-H55K-60PWM;400V;Harmonic suppression mode
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-XCB-H55K-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-XCB-H55K-60
Loại sản phẩm Cuộn kháng xoay chiều (AC Reactor) dạng hộp
Công suất động cơ tương thích (400V class) 55 kW
Dòng điện định mức 110 A
Điện cảm 0.11 mH (Giá trị tham khảo ở 1kHz)
Tổn thất công suất 130 W
Phương pháp làm mát Tự làm mát (Self-cooling)
Khối lượng Khoảng 8.5 kg
Tiêu chuẩn áp dụng IEC61558-2-20, EN61558-2-20
Cấp bảo vệ IP00 (Khi lắp đặt trong tủ điều khiển có cấp bảo vệ tương ứng)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C (không đóng băng)
Độ ẩm môi trường hoạt động 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-XCB-H55K-60 – Cuộn kháng dạng hộp 55kW Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-XCB-H55K-60 – Cuộn kháng dạng hộp 55kW Mitsubishi