FR-HC2-H220K – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.1k
Còn hàng
  • SKU: FR-HC2-H220K
  • Thông số kỹ thuật: Harmonic Converter 220 kW for Power Factor correction, 400 V Class
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-HC2-H220K
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-HC2-H220K
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ SLD) 220 kW
Công suất định mức (kVA) 335 (Khi điện áp đầu ra là 400V xoay chiều)
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ SLD) 441 A (Khi điện áp đầu ra là 400V xoay chiều)
Điện áp nguồn cấp 3 pha 380 đến 500V xoay chiều, 50/60Hz
Sai số điện áp nguồn cấp cho phép 323 đến 550V xoay chiều, 50/60Hz
Sai số tần số nguồn cấp cho phép ±5%
Điện áp đầu ra 3 pha 380 đến 500V xoay chiều (Tối đa bằng điện áp đầu vào)
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hz
Khả năng quá tải (Chế độ SLD) 150% trong 60 giây, 200% trong 3 giây (đặc tính thời gian nghịch đảo)
Cấu trúc bảo vệ (IEC 60529) IP00 (Kiểu mở, yêu cầu lắp đặt trong tủ điều khiển)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Môi trường hoạt động xung quanh -10°C đến +50°C (không đóng băng) (Chế độ SLD)
Độ ẩm môi trường xung quanh 95% độ ẩm tương đối hoặc thấp hơn (không ngưng tụ)
Môi trường lưu trữ -20°C đến +65°C (Nhiệt độ trong thời gian ngắn khi vận chuyển)
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-HC2-H220K – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá