FR-F840-02600-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 6.8k
Còn hàng
  • SKU: FR-F840-02600-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Rated Power: 110-132kW; 3×380-500V;In max: 260A;(132kW; 260A);IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-F840-02600-E2-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-F840-02600-E2-60
Dòng sản phẩm FREQROL-F800
Công suất động cơ áp dụng (ND) 132 kW
Công suất động cơ áp dụng (SLD) 160 kW
Dòng điện đầu ra định mức (ND) 260 A
Dòng điện đầu ra định mức (SLD) 303 A
Điện áp đầu ra Ba pha 380 đến 500VAC
Nguồn cấp điện áp và tần số Ba pha 380 đến 500VAC, 50Hz/60Hz
Biến động điện áp cho phép 323 đến 550VAC, 50Hz/60Hz
Biến động tần số cho phép ±5%
Bộ lọc EMC tích hợp Có (Tuân thủ EN61800-3 Category C3)
Cấu trúc bảo vệ (JEM1030) Kiểu kín (IP20)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Màn hình vận hành (FR-DU08) Tùy chọn
Cuộn kháng một chiều DC Không tích hợp (Tùy chọn gắn ngoài)
Transistor hãm Không tích hợp (Tùy chọn bộ hãm ngoài)
Khối lượng xấp xỉ 48 kg
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho FR-F840-02600-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá