FR-F820-04750-E3-U6 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 7.9k
Còn hàng
  • SKU: FR-F820-04750-E3-U6
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Rated Power: 132kW; 3×200-240V;In max: 475A;(132kW; 475A);IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-F820-04750-E3-U6
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-F820-04750-E3-U6
Dòng sản phẩm FR-F800 (FR-F820)
Nguồn cấp đầu vào 3 pha 200 V AC đến 240 V AC, 50 Hz / 60 Hz
Công suất động cơ định mức (ND - Normal Duty) 132 kW (tại 220V)
Dòng điện ra định mức (ND - Normal Duty) 475 A
Công suất động cơ định mức (LD - Light Duty) 160 kW (tại 220V)
Dòng điện ra định mức (LD - Light Duty) 510 A
Điện áp ra định mức 3 pha, 0 V đến điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.2 Hz đến 590 Hz
Tích hợp bộ lọc EMC Có (Bộ lọc EMC tích hợp loại C3 theo EN61800-3)
Màn hình vận hành FR-DU08 (Bảng điều khiển LCD, tiêu chuẩn)
Chức năng an toàn (Tích hợp sẵn) STO (Safe Torque Off) SIL2 / PLd
Cấp bảo vệ IP20 (Đối với loại vỏ kín tiêu chuẩn)
Tiêu chuẩn tuân thủ chính CE (LVD, EMCD), UL, cUL, EAC, RoHS
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho FR-F820-04750-E3-U6 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá