FR-E840-0380EPA-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 6.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-E840-0380EPA-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Pn:18,5-22kW;3×380-480V;In max:45A;(18,5kW;38A);EtherNET/IP;IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-E840-0380EPA-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-E840-0380EPA-60
Dòng sản phẩm FR-E800 Series
Nguồn cấp đầu vào Ba pha 380 V đến 500 V AC, 50 Hz/60 Hz
Dòng điện đầu ra định mức (ND - Normal Duty) 38.0 Ampe
Công suất động cơ tương ứng (ND - Normal Duty) 18.5 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (LD - Light Duty) 46.0 Ampe
Công suất động cơ tương ứng (LD - Light Duty) 22 Kilowatt
Dải tần số đầu ra 0.2 Hertz đến 590 Hertz
Khả năng quá tải ND: 150% trong 60 giây, 200% trong 3 giây (đặc tính thời gian nghịch đảo)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) SIL2 IEC 61800-5-2, EN 62061 / ISO 13849-1 PLd Cat.3
Cấp bảo vệ IP20
Bộ hãm tái sinh tích hợp
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 220 milimét x 300 milimét x 195 milimét
Khối lượng Khoảng 8.0 Kilôgam
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho FR-E840-0380EPA-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-E840-0380EPA-60 – Biến tần Mitsubishi
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Vũ Hoàng Sơn Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm xịn, mua đi mua lại mấy lần rồi!
      thích
    2. Vũ Đức Hùng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng tốt nhưng mình thấy hơi khác một chút so với ảnh.
      thích
    3. Lê Thị Cẩm Tú Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Chất lượng xứng đáng với giá tiền, mua là không hối hận!
    4. Phạm Văn Dũng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.