FR-E840-0095-4-60 – Biến tần FR-E840 3.7kW 3P 380V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-E840-0095-4-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Pn:3,7-5,5kW;3×380-480V;In max:11,1A;(3,7kW;9,5A);RS-485;IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-E840-0095-4-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-E840-0095-4-60
Dòng sản phẩm FR-E800 Series
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND - Normal Duty) 3.7 kiloWatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND - Normal Duty) 8.0 Ampe
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ LD - Light Duty) 3.7 kiloWatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ LD - Light Duty) 8.0 Ampe
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ SLD - Super Light Duty) 4.0 kiloWatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ SLD - Super Light Duty) 9.5 Ampe
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ HD - Heavy Duty) 2.2 kiloWatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ HD - Heavy Duty) 6.0 Ampe
Nguồn cấp đầu vào 3 pha 380 đến 500 Volt xoay chiều, 50/60 Hertz
Điện áp đầu ra 3 pha, tối đa bằng điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Cấp bảo vệ IP20 (JEM1030)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) mức PLd / SIL 2
Khối lượng Khoảng 2.0 Kilogram
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 150 milimét x 140 milimét x 149 milimét
Tuân thủ tiêu chuẩn toàn cầu UL, cUL, EC Directives (CE Marking), UKCA marking, EAC, KC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-E840-0095-4-60 – Biến tần FR-E840 3.7kW 3P 380V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-E840-0095-4-60 – Biến tần FR-E840 3.7kW 3P 380V Mitsubishi