FR-BAL-B3-185K – Cuộn kháng đầu vào 3P 400V 185kW biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.9k
Còn hàng
  • SKU: FR-BAL-B3-185K
  • Thông số kỹ thuật: Input reactor 3ph, 400V, In= 361A, Pn=185kW, L1=0,061mH
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-BAL-B3-185K
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-BAL-B3-185K
Loại thiết bị Cuộn kháng xoay chiều đầu vào
Điện áp nguồn áp dụng 3 pha 380 đến 480 Vôn Dòng điện xoay chiều
Công suất biến tần tương thích 185 Kilowatt
Dòng điện định mức 320 Ampe
Điện cảm 0.077 milliHenry
Tổn thất công suất 550 Watt
Trọng lượng xấp xỉ 40 Kilôgam
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 230 x 280 x 190 Milimét
Cấp bảo vệ IP00
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-BAL-B3-185K – Cuộn kháng đầu vào 3P 400V 185kW biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-BAL-B3-185K – Cuộn kháng đầu vào 3P 400V 185kW biến tần Mitsubishi