FR-AF842-10940-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 5.2k
Còn hàng
  • SKU: FR-AF842-10940-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter Body DC; Pn: 400-550kW; DC 537-707V;In max: 1094A;(450kW; 866A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-AF842-10940-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-AF842-10940-60
Dòng sản phẩm FR-A800 (Lớp điện áp 600V, cụ thể là FR-AF842)
Điện áp ngõ vào Ba pha 500 Vôn xoay chiều đến 575 Vôn xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ tương ứng (Chế độ ND - Normal Duty) 900 kilowatt
Dòng điện ngõ ra định mức (Chế độ ND - Normal Duty) 1094 Ampe
Điện áp ngõ ra Ba pha, 0 đến điện áp ngõ vào
Dải tần số ngõ ra 0.2 Hertz đến 590 Hertz
Khả năng quá tải (Chế độ ND - Normal Duty) 110% trong 60 giây, 120% trong 3 giây
Truyền thông tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP00 (Dạng module để lắp đặt trong tủ)
Bộ lọc Tương thích điện từ (EMC) Không tích hợp (Tùy chọn lắp ngoài)
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho FR-AF842-10940-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá