FR-AF840-06100-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.2k
Còn hàng
  • SKU: FR-AF840-06100-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter Body AC; Pn: 220-315kW; 3×380-500V;In max: 610A;(250kW; 481A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-AF840-06100-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-AF840-06100-60
Dòng sản phẩm FR-A800
Điện áp nguồn cấp Ba pha 380 đến 500 Volt Xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải nặng - ND) 315 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải nặng - ND) 610 Ampe
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải nhẹ - LD) 355 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải nhẹ - LD) 680 Ampe
Khả năng quá tải (Chế độ tải nhẹ - LD) 120% trong 60 giây (ở dòng điện đầu ra định mức)
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Tích hợp bộ hãm (Braking Transistor) Không tích hợp (Yêu cầu bộ hãm ngoài tùy chọn)
Tích hợp cuộn kháng một chiều (DC Reactor)
Tích hợp bộ lọc EMC Có (Phù hợp với Loại C3 theo EN61800-3)
Cổng giao tiếp tiêu chuẩn RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU), USB (Mini-B)
Cấp bảo vệ IP20 (NEMA 1)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 đến +50 độ C (Chế độ tải nặng - ND, không giảm cấp)
-10 đến +40 độ C (Chế độ tải nhẹ - LD, không giảm cấp)
Màn hình vận hành Bảng điều khiển vận hành FR-DU08 (LCD với đèn nền)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-AF840-06100-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-AF840-06100-60 – Biến tần Mitsubishi
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Trần Tấn An Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng tốt nhưng mình thấy hơi khác một chút so với ảnh.
      thích
    2. Lê Thị Tuyết Mai Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.