FR-AF840-03610-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9.7k
Còn hàng
  • SKU: FR-AF840-03610-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter Body AC; Pn: 110-185kW; 3×380-500V;In max: 361A;(132kW; 260A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-AF840-03610-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-AF840-03610-60
Dòng sản phẩm FR-A800 Plus
Nguồn điện áp đầu vào Ba pha 380 đến 480V Dòng điện xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ LD - Light Duty) 185 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ LD - Light Duty) 361 Ampe
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND - Normal Duty) 160 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND - Normal Duty) 304 Ampe
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ HD - Heavy Duty) 132 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ HD - Heavy Duty) 253 Ampe
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Bộ hãm (Braking Transistor) Không tích hợp (Yêu cầu bộ hãm bên ngoài)
Cấp bảo vệ IP20 (Loại hở)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) SIL2 (PLd)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-AF840-03610-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá