FR-ABR-H22K- Điện trở xả 22kW 400V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.2k
Còn hàng
  • SKU: FR-ABR-H22K
  • Thông số kỹ thuật: External High-Duty Brake Resistor; 400V; 22kW; 52 Ohm; 6%ED
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-ABR-H22K
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-ABR-H22K
Tên sản phẩm theo nhà sản xuất High-duty type brake resistor (Điện trở xả loại công suất cao)
Công suất điện trở định mức 22 kW
Giá trị điện trở 7.5 Ω
Điện áp hệ thống áp dụng Lớp 400V
Khả năng hãm tái sinh liên tục tối thiểu 2200 W (Đây là giá trị tham khảo, phụ thuộc vào điều kiện lắp đặt và nhiệt độ môi trường)
Phương pháp làm mát Tự làm mát cưỡng bức (Built-in cooling fan - quạt làm mát tích hợp)
Khối lượng xấp xỉ 15 kg
Cấu trúc bảo vệ IP00 (Kiểu hở)
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 đến +55°C (không đóng băng)
Độ ẩm môi trường hoạt động 5 đến 95%RH (không ngưng tụ)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-ABR-H22K- Điện trở xả 22kW 400V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-ABR-H22K- Điện trở xả 22kW 400V Mitsubishi