FR-ABR-5.5K- Điện trở xả 5.5kW 230V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 10.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-ABR-5.5K
  • Thông số kỹ thuật: External High-Duty Brake Resistor; 5,5kW; 230V; 25 Ohm; 10%ED
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-ABR-5-5K
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-ABR-5.5K
Công suất định mức 5.5 kW
Giá trị điện trở 13 Ω (Ohm)
Lớp điện áp biến tần tương thích AC 200V đến 240V
Rơ le nhiệt bảo vệ tích hợp
Phương pháp làm mát Làm mát tự nhiên bằng đối lưu không khí
Sử dụng cho biến tần Dòng FR-A800, FR-F800 (và các dòng tương thích khác của Mitsubishi Electric)
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho FR-ABR-5.5K- Điện trở xả 5.5kW 230V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-ABR-5.5K- Điện trở xả 5.5kW 230V Mitsubishi