FR-ABR-2.2K- Điện trở xả 2.2kW 230V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-ABR-2.2K
  • Thông số kỹ thuật: External High-Duty Brake Resistor; 2,2kW; 230V; 60 Ohm; 10%ED
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-ABR-2-2K
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-ABR-2.2K
Công suất điện trở xả (cho phép trong thời gian ngắn) 2.2 kW
Điện áp hệ thống tương thích 200 V AC Class (200-240 VAC)
Giá trị điện trở 30 Ω (Ohm)
Công suất xả liên tục trung bình 0.22 kW (220 W)
Tích hợp rơ le nhiệt bảo vệ
Khối lượng xấp xỉ 1.8 kg
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 100 mm x 300 mm x 60 mm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-ABR-2.2K- Điện trở xả 2.2kW 230V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-ABR-2.2K- Điện trở xả 2.2kW 230V Mitsubishi