FR-A860-01670-E1-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 1.4k
Còn hàng
  • SKU: FR-A860-01670-E1-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter AC; Pn: 75-110kW; 3×525-600V;In max: 167A;(90kW; 131A); IP00; ETH.
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A860-01670-E1-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A860-01670-E1-60
Dòng sản phẩm FREQROL-A800 Plus
Điện áp đầu vào định mức 3 pha 500V đến 600V AC, 50Hz/60Hz
Điện áp đầu ra định mức 3 pha, 0V đến điện áp đầu vào
Công suất động cơ tương ứng (Chế độ Tải Nặng - HD) 90 kW (Giá trị tham khảo, có thể thay đổi tùy theo loại động cơ)
Công suất động cơ tương ứng (Chế độ Tải Thường - ND) 110 kW (Giá trị tham khảo, có thể thay đổi tùy theo loại động cơ)
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ Tải Nặng - HD) 167 A
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ Tải Thường - ND) 191 A
Dải tần số đầu ra 0.2Hz đến 590Hz
Transistor hãm (Phanh) Tích hợp sẵn
Cấu trúc bảo vệ (Cấp bảo vệ) IP20 (Kiểu lắp trong tủ)
Truyền thông tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU), USB
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) PLd, SIL2
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho FR-A860-01670-E1-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá