FR-A840-05470-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 211
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-05470-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: InverterAC without DC Choke;Pn:185-280kW;3×380-500V;In max:547A;(220kW;432A)IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-05470-E2-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-05470-E2-60
Dòng sản phẩm FREQROL A800
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ Normal Duty) 280 kW (tại 400V)
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ Heavy Duty) 250 kW (tại 400V)
Công suất đầu ra định mức (Chế độ Normal Duty) 360 kVA
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ Normal Duty) 547 A
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ Heavy Duty) 480 A
Chế độ Heavy Duty: 150% trong 60 giây, 200% trong 3 giây (ở nhiệt độ môi trường 50°C)
Điện áp nguồn cấp 3 pha 380 đến 500V Wechselstrom, 50/60Hz
Biến động điện áp cho phép 323 đến 550V Wechselstrom, 50/60Hz
Biến động tần số cho phép ±5%
Điện áp đầu ra 3 pha, tối đa bằng điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hz
Phanh hãm Trang bị mạch hãm (braking transistor), không bao gồm điện trở hãm
Cấu trúc bảo vệ (IEC 60529) IP00 (Dạng Chassis)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động Chế độ Normal Duty: -10°C đến +40°C (không đóng băng)
Chế độ Heavy Duty: -10°C đến +50°C (không đóng băng)
Tiêu chuẩn tuân thủ CE, UL, cUL, EAC, KC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A840-05470-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá