FR-A840-04320-E2-60CRN – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 4.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-04320-E2-60CRN
  • Thông số kỹ thuật: InverterAC w/o DC Choke;Pn:132-220kW;3×380-500V;In max:432A;(160kW;325A)IP00,ETH
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-04320-E2-60CRN
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-04320-E2-60CRN
Dòng sản phẩm FR-A800
Nguồn điện áp dụng Ba pha 380 đến 500V Điện xoay chiều, 50/60Hz
Công suất động cơ tương thích (Chế độ Tải Thường - Normal Duty) 220 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ Tải Thường - Normal Duty) 432 A
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hz
Bộ lọc Tương Thích Điện Từ (EMC) tích hợp Tuân thủ EN61800-3 Loại C3 (Bộ lọc cấp E2)
Cấp bảo vệ IP20 (kiểu mở)
Nhiệt độ môi trường hoạt động Âm 10 độ C đến Dương 50 độ C (không đóng băng, Chế độ Tải Thường)
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho FR-A840-04320-E2-60CRN – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-A840-04320-E2-60CRN – Biến tần Mitsubishi
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Vũ Hải Nam Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!
      thích
    2. Nguyễn Quang Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Mọi thứ đều ổn, đúng như quảng cáo, cảm ơn shop!
      thích
    3. Vũ Văn Sơn Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng đẹp, đúng với hình ảnh, sử dụng rất tốt!
    4. Bùi Hoài Phương Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này khá tốt, nhưng nếu cải thiện hơn chút thì hoàn hảo!
    5. Phạm Bảo Ngọc Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng tốt hơn mong đợi, rất đáng tiền!
    6. Lê Đình Phong Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.