FR-A840-03250-E2-60CRN – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 554
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-03250-E2-60CRN
  • Thông số kỹ thuật: InverterAC w/o DC Choke;Pn:90-160kW;3×380-500V;In max:325A;(110kW;216A)IP00,ETH.
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-03250-E2-60CRN
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-03250-E2-60CRN
Dòng sản phẩm FR-A800 Plus
Công suất định mức (SLD - Super Light Duty) 160 kW
Dòng điện ngõ ra định mức (SLD - Super Light Duty) 325 A
Công suất định mức (LD - Light Duty) 132 kW
Dòng điện ngõ ra định mức (LD - Light Duty) 260 A
Công suất định mức (ND - Normal Duty) 110 kW
Dòng điện ngõ ra định mức (ND - Normal Duty) 210 A
Điện áp ngõ vào 3 pha 380 đến 500V Wechselstrom, 50/60Hz
Điện áp ngõ ra 3 pha, tối đa bằng điện áp ngõ vào
Dải tần số ngõ ra 0.2 đến 590 Hz
Khả năng quá tải (ND) 150% dòng định mức trong 60 giây, 200% trong 3 giây
Cấp bảo vệ IP20 (EN 60529)
Lớp phủ bo mạch (CRN) Có (Phủ lớp bảo vệ chống ăn mòn, theo tiêu chuẩn IEC60721-3-3 3C2/3S2)
Bộ lọc EMC tích hợp Có (Loại C3 theo EN 61800-3)
Cuộn kháng một chiều (DC reactor) tích hợp
Màn hình vận hành FR-DU08 (Tích hợp sẵn)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A840-03250-E2-60CRN – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá