FR-A820-03160-E1-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 5.8k
Còn hàng
  • SKU: FR-A820-03160-E1-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter AC; Pn: 45-75kW; 3×200-240V;In max: 316A;(55kW; 215A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A820-03160-E1-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A820-03160-E1-60
Dòng sản phẩm FR-A800
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND) 75 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND) 316 A
Điện áp nguồn cấp đầu vào Ba pha 200 V AC đến 240 V AC, 50 Hz/60 Hz
Điện áp đầu ra định mức Ba pha 200 V AC đến 240 V AC (Tương ứng điện áp đầu vào)
Dải tần số đầu ra 0.2 Hz đến 590 Hz
Braking Transistor (Bộ hãm) Tích hợp sẵn
Bộ lọc EMC Tích hợp sẵn (Tuân theo EN 61800-3 Môi trường thứ 2 Loại C3)
Cấp bảo vệ vỏ IP20
Giao tiếp chuẩn RS-485 (Mitsubishi Electric inverter protocol, Modbus RTU protocol)
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho FR-A820-03160-E1-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá