FR-A820-00105-E1-N6 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.9k
Còn hàng
  • SKU: FR-A820-00105-E1-N6
  • Thông số kỹ thuật: Inverter AC; Pn: 0,75-2,2kW; 3×200-240V;In max: 10,5A;(1,5kW; 8A); IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A820-00105-E1-N6
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A820-00105-E1-N6
Dòng sản phẩm FREQROL-A800 Series (FR-A820)
Nguồn cấp đầu vào 3 pha 200 V đến 240 V AC, 50 Hz/60 Hz
Dòng điện đầu vào định mức (AC3) 8.4 A (Tải nhẹ - LD), 6.0 A (Tải thường - ND)
Công suất động cơ tương ứng (LD - Tải nhẹ) 2.2 kW
Công suất động cơ tương ứng (ND - Tải thường) 1.5 kW
Dòng điện đầu ra định mức (LD - Tải nhẹ) 10.5 A
Dòng điện đầu ra định mức (ND - Tải thường) 7.0 A
Điện áp đầu ra 3 pha 200 V đến 240 V AC
Dải tần số đầu ra 0.2 Hz đến 590 Hz
Bộ hãm (Braking Unit) tích hợp
Màn hình vận hành (FR-DU08) Tích hợp sẵn (LCD với đèn nền)
Cấp bảo vệ IP20 (JEM 1030) đối với kiểu vỏ kín
Chức năng an toàn tích hợp STO (Safe Torque Off) PLd, SIL2
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A820-00105-E1-N6 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá