FFR-SI-62A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/400V 62A Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.3k
Còn hàng
  • SKU: FFR-SI-62A-SS1
  • Thông số kỹ thuật: Sinusfilter for 200/400V Inverters; max. 62A; FT=4-16kHz; (W*H*D) 240*290*220mm
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FFR-SI-62A-SS1
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FFR-SI-62A-SS1
Dòng điện định mức đầu ra 62 Ampe
Điện áp hoạt động Lớp 200 Vôn / Lớp 400 Vôn (AC 3 pha)
Công suất động cơ áp dụng (Lớp 200V) 15 Kilowatt
Công suất động cơ áp dụng (Lớp 400V) 30 Kilowatt
Tần số sóng mang của biến tần 2 Kilohertz đến 12 Kilohertz
Tần số ngõ ra của biến tần 0 Hertz đến 120 Hertz
Sụt áp (ở dòng định mức) Nhỏ hơn hoặc bằng 8 Vôn (Lớp 200V), Nhỏ hơn hoặc bằng 16 Vôn (Lớp 400V)
Tổn thất (ở dòng định mức) Nhỏ hơn hoặc bằng 450 Watt
Nhiệt độ môi trường xung quanh Âm 10 Độ C đến Dương 45 Độ C (Không đóng băng)
Độ ẩm môi trường xung quanh 90% RH hoặc thấp hơn (Không ngưng tụ)
Nhiệt độ lưu trữ Âm 20 Độ C đến Dương 65 Độ C
Môi trường hoạt động Trong nhà (Không có khí ăn mòn, khí dễ cháy, bụi dầu, bụi bẩn)
Độ cao 1000 mét hoặc thấp hơn so với mực nước biển
Cấp bảo vệ IP00 (IEC 60529)
Phương pháp làm mát Tự làm mát
Khối lượng xấp xỉ 18 Kilogram
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FFR-SI-62A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/400V 62A Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FFR-SI-62A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/400V 62A Mitsubishi