FFR-SI-32A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/230/400V 32A Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 10.3k
Còn hàng
  • SKU: FFR-SI-32A-SS1
  • Thông số kỹ thuật: Sinusfilter for 200/230/400V Inverters;max. 32A;FT=4-16kHz;(W*H*D) 210*260*135mm
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FFR-SI-32A-SS1
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FFR-SI-32A-SS1
Loại sản phẩm Bộ lọc sóng sin (Sine wave filter)
Nhà sản xuất Mitsubishi Electric
Dòng điện đầu ra định mức 32 Ampe
Tần số đầu ra tương thích 0.2 đến 590 Hertz
Công suất động cơ tương thích (Lớp 200V) 7.5 Kilowatt
Công suất động cơ tương thích (Lớp 400V) 15 Kilowatt
Phương pháp làm mát Tự làm mát (Làm mát tự nhiên)
Cấu trúc bảo vệ (JEM1030) Dạng mở (IP00)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 đến +50 độ C (không đóng băng)
Độ ẩm môi trường hoạt động 90% RH hoặc thấp hơn (không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho FFR-SI-32A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/230/400V 32A Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FFR-SI-32A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/230/400V 32A Mitsubishi