FFR-HEL-H5.5K-E – Cuộn cảm DC biến tần 400V 5,5kW Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 4.5k
Còn hàng
  • SKU: FFR-HEL-H5.5K-E
  • Thông số kỹ thuật: DC Link choke for 400V Inverter; 5,5kW; 4,74mH; 10,5A
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FFR-HEL-H5-5K-E
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FFR-HEL-H5.5K-E
Loại sản phẩm Cuộn cảm một chiều (DC Reactor)
Công suất biến tần tương thích (Lớp 400V) 5,5 kW
Lớp điện áp 400V
Dòng điện định mức 16 A
Điện cảm 1,8 mH
Tổn thất công suất 45 W
Khối lượng 2,5 kg
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho FFR-HEL-H5.5K-E – Cuộn cảm DC biến tần 400V 5,5kW Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FFR-HEL-H5.5K-E – Cuộn cảm DC biến tần 400V 5,5kW Mitsubishi