FFR-HEL-H0.4K-E – Cuộn cảm DC biến tần 400V 0,4kW Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.7k
Còn hàng
  • SKU: FFR-HEL-H0.4K-E
  • Thông số kỹ thuật: DC Link choke for 400V Inverter; 0,4kW; 88mH; 0,9A
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FFR-HEL-H0-4K-E
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FFR-HEL-H0.4K-E
Loại phụ kiện Cuộn cảm một chiều (DC Reactor)
Công suất biến tần áp dụng (Lớp 400V) 0.4 kW
Dòng điện định mức 1.3 A
Điện cảm 27 mH
Khối lượng (Xấp xỉ) 0.5 kg
Dòng biến tần tương thích (ví dụ) FR-A840, FR-F840, FR-E840 (cho model -00023 đến -00052)
Mục đích sử dụng Cải thiện hệ số công suất phía nguồn, giảm sóng hài bậc cao
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FFR-HEL-H0.4K-E – Cuộn cảm DC biến tần 400V 0,4kW Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FFR-HEL-H0.4K-E – Cuộn cảm DC biến tần 400V 0,4kW Mitsubishi