CB khối chống giật EZCV250H3225 225A 36kA 3P 50/60 Hz Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 1.1k
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: EZCV250H3225
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 225A
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật EZCV250H3225
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm EZCV250H3225
Dòng sản phẩm EasyPact CVS
Loại sản phẩm Máy cắt khối (MCCB)
Số cực 3P
Dòng điện định mức (In) 225 A
Điện áp hoạt động định mức (Ue) Lên đến 440 V AC
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 V AC
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 8 kV
Tần số 50/60 Hz
Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380/415 V AC 36 kA
Khả năng cắt ngắn mạch dịch vụ (Ics) tại 380/415 V AC 36 kA
Công nghệ trip unit Từ nhiệt (Thermal-magnetic)
Tên trip unit TM-D
Dải điều chỉnh bảo vệ quá tải (Ir) 0.8 - 1 x In (Có thể điều chỉnh)
Dải điều chỉnh bảo vệ ngắn mạch (Ii) 10 x In (Cố định)
Kiểu điều khiển Cần gạt
Kiểu lắp đặt Cố định
Kiểu kết nối Kết nối phía trước
Tuổi thọ cơ khí 15000 chu kỳ
Tuổi thọ điện 5000 chu kỳ tại 415V In
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 60947-2
Cấp độ bảo vệ IP IP40 (với nắp che đầu cốt)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến 70 °C
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứTrung Quốc
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng rò100mA, 1A, 300mA, 500mA
Số cực3P
Dòng cắt36kA
Dòng điện225A
Điện áp ngõ vào3 Pha
Kích thước165x105x68mm(HxWxD)
SeriesSchneider Easypact EZCV
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho CB khối chống giật EZCV250H3225 225A 36kA 3P 50/60 Hz Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CB khối chống giật EZCV250H3225 225A 36kA 3P 50/60 Hz Schneider