Cầu dao điện MCCB EZC100F3100 100A 10kA 3P 690 VAC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 810
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: EZC100F3100
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 100A
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật EZC100F3100
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm EZC100F3100
Dòng sản phẩm EasyPact EZC
Loại sản phẩm Bộ ngắt mạch vỏ đúc
Ứng dụng Phân phối
Số cực 3P
Kiểu bảo vệ F
Dòng định mức 100 A tại 40 °C
Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) 10 kA tại 400/415 V AC 50/60 Hz
15 kA tại 220/240 V AC 50/60 Hz
Kiểu bộ ngắt Nhiệt từ
Kiểu điều khiển Cần gạt
Chế độ lắp đặt Cố định
Kiểu kết nối Đầu nối kiểu vít ở mặt trước
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 130 mm x 75 mm x 60 mm
Tiêu chuẩn IEC 60947-2
Phân loại Category A
Cấp độ ô nhiễm 3 theo IEC 60947-1
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứThái Lan
Thời gian bảo hành1 Năm
SeriesSchneider Easypact EZC
Số cực3P
Dòng cắt10kA
Dòng điện100A
Điện áp ngõ vào3 Pha
Kích thước130x75x60mm(HxWxD)
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho Cầu dao điện MCCB EZC100F3100 100A 10kA 3P 690 VAC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Cầu dao điện MCCB EZC100F3100 100A 10kA 3P 690 VAC Schneider