DVP24XN11R – Module mở rộng kĩ thuật số (24 ngõ ra Relay) Delta
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 124
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: DVP24XN11R
  • Nhà sản xuất: Delta
  • Ngõ ra: Relay
  • Chất lượng: Hàng hóa mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: COCQ, tờ khai hải quan, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật DVP24XN11R
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm DVP24XN11R
Nguồn cấp 24 V một chiều (VDC)
Loại module Module mở rộng ngõ ra số
Số lượng ngõ ra 24
Loại ngõ ra Rơ le (Relay)
Dòng điện ngõ ra Tối đa 1.5 Ampe mỗi điểm (tải thuần trở)
Điện áp ngõ ra Dưới 250 V xoay chiều (VAC), dưới 30 V một chiều (VDC)
Tổng dòng điện trên mỗi chân chung Tối đa 4 Ampe
Thời gian đáp ứng Khoảng 10 mili giây
Phương pháp kết nối Khối đầu cuối cố định chuẩn Châu Âu (có thể tháo rời)
Nhiệt độ hoạt động 0°C đến 55°C
Nhiệt độ lưu trữ -25°C đến 70°C
Độ ẩm môi trường 5% đến 95% (không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
Thương hiệuDelta
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứĐài Loan
Ngõ raRelay
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho DVP24XN11R – Module mở rộng kĩ thuật số (24 ngõ ra Relay) Delta
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá