BVW-T 4P 80A300M – CB chống rò 4 cực 80A 300mA AC Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 8.7k
Còn hàng
  • SKU: BVW-T 4P 80A300M
  • Thông số kỹ thuật: RCCB 4P 80A 300MA TYPE AC
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật BVW-T-4P-80A300M
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm BVW-T-4P-80A300M
Hãng sản xuất Mitsubishi Electric
Loại thiết bị Cầu dao chống rò (Residual Current Circuit Breaker)
Số cực 4 cực
Dòng điện định mức (In) 80 Ampe
Dòng rò định mức (IΔn) 300 Miliampe
Loại bảo vệ dòng rò Loại AC (Phát hiện dòng rò xoay chiều hình sin)
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 400 Volt Dòng Xoay Chiều
Tần số định mức 50/60 Hertz
Dòng ngắn mạch có điều kiện định mức (Inc) 10 Kiloampe
Tiêu chuẩn IEC 61008
Độ bền điện 4.000 lần đóng cắt
Độ bền cơ khí 10.000 lần đóng cắt
Phương thức lắp đặt Lắp trên thanh ray DIN 35 milimét
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho BVW-T 4P 80A300M – CB chống rò 4 cực 80A 300mA AC Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá BVW-T 4P 80A300M – CB chống rò 4 cực 80A 300mA AC Mitsubishi