Biến tần hạ thế ATV212WU55N4 5.5kW 7.5HP 3 Pha 380V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 918
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ATV212WU55N4
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Công suất: 5.5kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ATV212WU55N4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ATV212WU55N4
Dải sản phẩm Altivar 212
Loại sản phẩm hoặc thành phần Biến tần
Công suất động cơ 5.5 kW
Công suất động cơ (HP) 7.5 HP
Điện áp nguồn danh định 380...480 V AC
Pha nguồn 3 pha
Tần số nguồn 50/60 Hz
Dòng điện ra danh định 11.6 A (ở 380 V)
Tần số ra 0.5...500 Hz
Chế độ điều khiển Tỷ lệ Điện áp/Tần số (V/f), Điều khiển vector từ thông không cảm biến
Giao tiếp truyền thông tích hợp Modbus, BACnet, Metasys N2, APOGEE FLN
Cấp bảo vệ IP IP21
Loại động cơ tương thích Động cơ không đồng bộ
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C (không giảm tải)
Tiêu chuẩn tuân thủ IEC 60076-1, IEC 61800-3, IEC 61800-5-1, UL 508C, CE, UL, cUL, C-Tick, GOST...
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứIndonesia
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất5.5kW
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
SeriesSchneider ATV212
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Biến tần hạ thế ATV212WU55N4 5.5kW 7.5HP 3 Pha 380V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Biến tần hạ thế ATV212WU55N4 5.5kW 7.5HP 3 Pha 380V Schneider