ASD-B3B-0221-L – Servo Drive 1/3 pha 220 VAC 0.2kW Delta
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 110
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ASD-B3B-0221-L
  • Nhà sản xuất: Delta
  • Series: Delta ASDA-B3
  • Chất lượng: Hàng hóa mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: COCQ, tờ khai hải quan, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ASD-B3B-0221-L
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm ASD-B3B-0221-L
Dòng sản phẩm ASDA-B3
Nguồn cấp 1 pha / 3 pha 200 đến 240 VAC, 50/60 Hz
Công suất ngõ ra 0.2 kW
Dòng điện ngõ ra định mức 1.6 A (rms)
Độ phân giải Encoder Bộ mã hóa tuyệt đối 24-bit (16,777,216 xung/vòng)
Tần số đáp ứng 3.1 kHz
Chế độ điều khiển Vị trí, Tốc độ, Lực xoắn (Mô-men), Toàn bộ vòng kín
Giao diện truyền thông RS-485, CANopen
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) đạt chuẩn SIL 2 (IEC 61508)
Điện trở hãm Không tích hợp
Nhiệt độ hoạt động 0°C đến 55°C
Nhiệt độ lưu trữ -20°C đến 65°C
Độ ẩm hoạt động 0% đến 90% RH (không ngưng tụ)
Cấp độ bảo vệ IP20
Tiêu chuẩn tuân thủ CE, UL, cUL, KC, RCM, UKCA
Trọng lượng 0.86 kg
Thông tin bổ sung
Thương hiệuDelta
SeriesDelta ASDA-B3
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho ASD-B3B-0221-L – Servo Drive 1/3 pha 220 VAC 0.2kW Delta
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá ASD-B3B-0221-L – Servo Drive 1/3 pha 220 VAC 0.2kW Delta