CB chống rò A9R12240 40A 100mA 2P 220…240 V AC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 1k
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: A9R12240
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 40A
  • Điện áp ngõ vào: 1 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật A9R12240
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm A9R12240
Loại sản phẩm Bộ ngắt mạch dòng dư
Tên sản phẩm Acti 9 iID
Số cực 2P
Dòng điện định mức (In) 40 A
Dòng điện rò định mức (IΔn) 100 mA
Loại dòng rò Loại AC
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 230 V AC 50/60 Hz
Điện áp cách điện định mức (Ui) 500 V AC 50/60 Hz phù hợp với EN 61008-1 và IEC 61008-1
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 kV phù hợp với EN 61008-1 và IEC 61008-1
Dòng ngắn mạch có điều kiện định mức (Ic) 10 kA (với MCB 40A tương ứng)
Tần số mạng 50/60 Hz
Chế độ lắp đặt Gắn trên thanh ray DIN
Độ rộng theo bước 9mm 4
Nhiệt độ hoạt động -5 °C đến 60 °C
Nhiệt độ lưu trữ -40 °C đến 85 °C
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứEstonia
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng rò100mA
Số cực2P
Dòng điện40A
Điện áp ngõ vào1 Pha
SeriesSchneider ACTI9
Kích thước91x36x73.5mm(HxWxD)
Khối lượng0.21kg
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho CB chống rò A9R12240 40A 100mA 2P 220…240 V AC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CB chống rò A9R12240 40A 100mA 2P 220…240 V AC Schneider