6SL3223-0DE15-5AG1 – Biến tần G120P PM230 0.55kW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.4k
Còn hàng
  • SKU: 6SL3223-0DE15-5AG1
  • Thông số kỹ thuật:
    SINAMICS G120P Power Module PM230 with integrated Class A filter Degree of protection IP55/UL Type 12 380-480 V 3 AC +10/-10% 47-63 Hz Power low overload: 0.55kW at 150% 3s, 110% 57s, 100% 240 s; Ambient temperature -10 to +40 °C (LO) 460x 154x 249 (HxWxD), FSA without Control Unit and operating unit released for CU230P-2 Firmware version V4.3.2 or higher
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6SL3223-0DE15-5AG1
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6SL3223-0DE15-5AG1
Loại sản phẩm SINAMICS G120P Power Module PM230
Công suất định mức 0.55 kW
Điện áp vào 3 AC 380-480 V (+10%/-10%)
Tần số vào 50/60 Hz (+4%/-10%)
Dòng điện vào định mức 1.5 A
Điện áp ra 3 AC 380-480 V
Tần số ra 0 – 650 Hz
Dòng điện ra định mức 1.4 A
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 đến +40 °C (không giảm tải)
Phương pháp làm mát Quạt tích hợp
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) Khoảng 170 mm x 73 mm x 165 mm
Trọng lượng xấp xỉ 1.2 kg
Tương thích với bộ điều khiển SINAMICS G120P (ví dụ: CU230P-2)
Download tài liệu biến tần G120P
Sinamics G120P Catalogue
Thông tin bổ sung
Xuất xứGreat Britain
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6SL3223-0DE15-5AG1 – Biến tần G120P PM230 0.55kW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6SL3223-0DE15-5AG1 – Biến tần G120P PM230 0.55kW Siemens