6SL3220-2YE48-0UB0 – Biến tần G120X 3AC 132KW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.3k
Còn hàng
  • SKU: 6SL3220-2YE48-0UB0
  • Thông số kỹ thuật: SINAMICS G120X Rated power: 132 kW At 110% 60s, 100% 240 s Unfiltered 380-480 V 3 AC +10/-20% 47-63 Hz Ambient temperature -20 to +45 °C Size: FSF Degree of protection IP20 / UL open type painting 3C2 with Basic Operator Panel Without IO expansion Fieldbus integrated: MODBUS RTU, BACnet MS/TP,USS
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6SL3220-2YE48-0UB0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6SL3220-2YE48-0UB0
Dòng sản phẩm SINAMICS G120X
Công suất định mức 132 kW
Điện áp nguồn vào 3 AC 380-480 V (+10/-20%)
Tần số nguồn vào 50/60 Hz (-10/+10%)
Điện áp ngõ ra 3 AC 380-480 V
Dòng điện ngõ ra (Chế độ tải nhẹ LO) 260 A
Dòng điện ngõ ra (Chế độ tải nặng HO) 220 A
Khả năng quá tải (LO) 110% dòng định mức trong 60 giây
Khả năng quá tải (HO) 150% dòng định mức trong 60 giây
Dải tần số ngõ ra 0 – 550 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển vector, V/f (Điều khiển theo điện áp/tần số)
Cấp độ bảo vệ IP20
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) Khoảng 870 mm x 325 mm x 351 mm
Trọng lượng Khoảng 110 kg
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 đến +40 °C (lên đến +50 °C khi giảm tải)
Download tài liệu biến tần G120X
Sinamics G120X Catalogue
Thông tin bổ sung
Xuất xứGreat Britain
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6SL3220-2YE48-0UB0 – Biến tần G120X 3AC 132KW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6SL3220-2YE48-0UB0 – Biến tần G120X 3AC 132KW Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Bùi Minh Long Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Tôi đã mua thử và rất hài lòng, sẽ giới thiệu thêm bạn bè!
      thích
    2. Nguyễn Đức Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.