6ES7321-1CH20-0AA0 – Module S7-300 16DI SM 321 48-125 V DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.4k
Còn hàng: 13
  • SKU: 6ES7321-1CH20-0AA0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 13 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7321-1CH20-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7321-1CH20-0AA0
Họ sản phẩm SIMATIC S7-300, Mô đun đầu vào số SM 321
Số lượng đầu vào số 16
Loại điện áp đầu vào Một chiều (DC)
Điện áp đầu vào định mức (Một chiều) 48 Vôn đến 125 Vôn
Điện áp đầu vào cho tín hiệu ‘1’ +25 Vôn đến +132 Vôn
Điện áp đầu vào cho tín hiệu ‘0’ 0 Vôn đến +20 Vôn
Dòng điện đầu vào cho tín hiệu ‘1’, điển hình 2.5 miliampe
Độ trễ đầu vào (0 đến 1), điển hình 25 mili giây
Độ trễ đầu vào (1 đến 0), điển hình 25 mili giây
Chiều dài cáp tối đa, có vỏ bọc 1000 mét
Chiều dài cáp tối đa, không có vỏ bọc 600 mét
Cách ly giữa kênh và bus backplane Kiểm tra với 500 Vôn Một chiều
Kích thước (Rộng) 40 milimét
Kích thước (Cao) 125 milimét
Kích thước (Sâu) 120 milimét
Trọng lượng, xấp xỉ 260 gam
Download tài liệu PLC S7-300
PLC S7-300 Catalogue
Thông tin bổ sung
Điện áp ngõ vào24VDC
HãngSiemens
Loại sản phẩmCơ bản
Xuất xứGermany
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7321-1CH20-0AA0 – Module S7-300 16DI SM 321 48-125 V DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá